Soi kèo phạt góc, Thống kê kết quả phạt góc hôm nay

Soi kèo phạt góc hôm nay. Thống kê kết quả phạt góc trực tuyến đêm nay. Nhận định phân tích kèo tài xỉu phạt góc mỗi ngày bởi các chuyên gia hàng đầu lĩnh vực tại Soi Kèo Số.


SOI KÈO PHẠT GÓC HÔM NAY

Soi kèo phạt góc Sevilla vs Dortmund, 02h00 ngày 6/10

Soi kèo phạt góc Sevilla vs Dortmund. Cả 2 trận ở Cúp C1 vừa qua của hai đội đều không vượt mức 9 phạt góc, nên nằm Xỉu sẽ hợp lý hơn.

THỐNG KÊ KẾT QUẢ PHẠT GÓC TRỰC TUYẾN

Giải đấu Thời gian 🕑 Đội nhà Tỷ số phạt góc Đội khách
Japan Cup
15:30 62 Kashima Antlers
4 - 1 (1-0)
Ventforet Kofu 1
Vietnam Championship Women
15:30 70 Thai Nguyen Women
4 - 4 (1-2)
Ho Chi Minh Women
Cambodia Cup
15:30 68 1 Boeung Ket FC
4 - 6 (3-4)
Electricite du Cambodge 1
Indonesia Liga 3
15:30 59 1 Serang Jaya
9 - 2 (7-1)
Bantara SC 1
Poland Youth League
16:00 Half Arka Gdynia U19
5 - 0 (5-0)
Lech Poznan U19
Myanmar National League
16:00 Half 1 Hantharwady United
5 - 2 (5-2)
Ispe FC 1
Japan L1 League Women
16:00 Half Nittaidai FC Women
1 - 2 (1-2)
Angeviolet Hiroshima Women
Bhutan Premier League
16:00 Half RTC FC
4 - 0 (4-0)
BFF Academy U19
South Korea Cup
17:00 0 Daegu FC
0 - 0 (0-0)
FC Seoul
South Korea Cup
17:00 0 Ulsan Hyundai
0 - 0 (0-0)
Jeonbuk Motors
Japan J2-League
17:00 Omiya Ardija
0 - 0 (0-0)
Montedio Yamagata
Kazakhstan Premier League
17:00 Akzhayik Uralsk
0 - 0 (0-0)
Turan Turkistan
Thailand Cup
17:00 Sisaket United
0 - 0 (0-0)
Samut Prakan FC
Poland Youth League
17:00 Rakow Czestochowa U19
0 - 0 (0-0)
Legia Warsaw U19
Ethiopia Premier League
17:00 Bahir Dar Kenema FC
0 - 0 (0-0)
Welkite Ketema
U19 Euro Championships Women
17:00 England Women U19
0 - 0 (0-0)
Slovenia Women U19
Tajikistan Vysshaya Liga
17:00 Eskhata
0 - 0 (0-0)
FK Istiqlol Dushanbe
South Korea K League 2
17:00 Daejeon Hana Citizen
0 - 0 (0-0)
Jeonnam Dragons
Japan Cup
17:30 Kyoto Sanga FC
0 - 0 (0-0)
Sanfrecce Hiroshima
South Korea K League 2
17:30 Chungnam Asan FC
0 - 0 (0-0)
Seoul E-Land FC
Poland II Liga
18:00 Lech Poznan II
0 - 0 (0-0)
Pogon Siedlce
UEFA Youth League
18:00 RB Leipzig U19
0 - 0 (0-0)
Celtic U19
Thailand Cup
18:00 MH Nakhonsi
0 - 0 (0-0)
Kamphaeng Phet
Thailand Cup
18:00 Samut Prakan City
0 - 0 (0-0)
Maejo United
Thailand Cup
18:00 Royal Thai Navy
0 - 0 (0-0)
Inter Bangkok
Vietnam Championship Women
18:00 Phong Phu Ha Nam Women
0 - 0 (0-0)
Ha Noi II Women
China Super League
18:30 Meizhou Hakka
0 - 0 (0-0)
Shandong Taishan
China Super League
18:30 Shanghai Port
0 - 0 (0-0)
Beijing Guoan
China Super League
18:30 Wuhan Yangtze
0 - 0 (0-0)
Chengdu Rongcheng
Turkey 2 Lig Beyaz
18:30 Bayburt Ozel Idare SK
0 - 0 (0-0)
Somaspor
Turkey 2 Lig Beyaz
18:30 Sivas Belediyespor
0 - 0 (0-0)
Corum FK
Turkey 2 Lig Kirmizi
18:30 Pazarspor
0 - 0 (0-0)
Kocaelispor
Turkey 2 Lig Kirmizi
18:30 Adiyamanspor
0 - 0 (0-0)
Etimesgut Belediyespor
Turkey 2 Lig Kirmizi
18:30 Vanspor FK
0 - 0 (0-0)
Diyarbakirspor
Cambodia Cup
18:30 Phnom Penh Crown
0 - 0 (0-0)
Visakha FC
Turkey 2 Lig Beyaz
19:00 Ankaraspor
0 - 0 (0-0)
Bursaspor
Turkey 2 Lig Beyaz
19:00 Duzcespor
0 - 0 (0-0)
Isparta 32 Spor
UEFA Youth League
19:00 Slavia Prague U19
0 - 0 (0-0)
Genk U19
UEFA Youth League
19:00 Galatasaray U19
0 - 0 (0-0)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
UEFA Youth League
19:00 Apolonia Fier U19
0 - 0 (0-0)
FC Astana U19
UEFA Youth League
19:00 Pobeda Prilep U19
0 - 0 (0-0)
Coleraine U19
UEFA Youth League
19:00 Real Madrid U19
0 - 0 (0-0)
Shakhtar Donetsk U19
Turkey 2 Lig Kirmizi
19:00 Zonguldak Komurspor
0 - 0 (0-0)
Karacabey Belediyespor AS
U19 Euro Championships Women
19:00 Switzerland Women U19
0 - 0 (0-0)
Finland Women U19
Italy Serie C Cup
19:00 Vicenza
0 - 0 (0-0)
Virtus Verona
Romania Liga 2 Women
19:00 ACS Prosport Football Academy Women
0 - 0 (0-0)
FCSB Women
Womens U20 International
19:00 Paraguay Women U20
0 - 0 (0-0)
Venezuela Women U20
North Macedonia Cup
19:00 FC Struga Trim & Lum
0 - 0 (0-0)
Rabotnicki Skopje
North Macedonia Cup
19:00 KF Shkupi Skopje
0 - 0 (0-0)
FC Voska Sport
North Macedonia Cup
19:00 Shkendija Tetovo
0 - 0 (0-0)
FK Skopje
North Macedonia Cup
19:00 Tikves Kavadarci
0 - 0 (0-0)
FK Sileks
Brazilian Matches
19:30 Vila Rica PA
0 - 0 (0-0)
Tiradentes PA
Turkey 2 Lig Beyaz
19:30 Inegolspor
0 - 0 (0-0)
Sanliurfaspor
Turkey 2 Lig Beyaz
19:30 Esenler Erokspor
0 - 0 (0-0)
Afjet Afyonspor
UEFA Youth League
19:30 FC Salzburg U19
0 - 0 (0-0)
Dinamo Zagreb U19
Turkey 2 Lig Kirmizi
19:30 Kirklarelispor
0 - 0 (0-0)
Iskenderunspor
Turkey 2 Lig Kirmizi
19:30 Utas Usakspor
0 - 0 (0-0)
Serik Belediyespor
Malawi Super League
19:30 CIVO United
0 - 0 (0-0)
TN Stars
U19 Euro Championships Women
19:30 Albania Women U19
0 - 0 (0-0)
Latvia Women U19
U19 Euro Championships Women
19:30 Bosnia-Herzegovina Women U19
0 - 0 (0-0)
Moldova Women U19
Italy Serie C Cup
19:30 U.S. Ancona
0 - 0 (0-0)
Rimini
Italy Serie C Cup
19:30 US Pergolettese
0 - 0 (0-0)
Sangiuliano City Nova
Italy Serie C Cup
19:30 Renate
0 - 0 (0-0)
Pro Sesto
Italy Serie C Cup
19:30 Alessandria
0 - 0 (0-0)
Novara
Italy Serie C Cup
19:30 Mantova
0 - 0 (0-0)
Trento
Italy Serie C Cup
19:30 Viterbese
0 - 0 (0-0)
San Donato Tavarnelle
Italy Serie C Cup
19:30 Ancona-Matelica
0 - 0 (0-0)
Rimini
Italy Serie C Cup
19:30 Gubbio
0 - 0 (0-0)
Recanatese
Greece Cup
20:00 Asteras Stavrou
0 - 0 (0-0)
Almopos Arideas
Greece Cup
20:00 Diagoras
0 - 0 (0-0)
Apollon Pontou FC
Greece Cup
20:00 Makedonikos Neapolis
0 - 0 (0-0)
Anagennisi Karditsas
Greece Cup
20:00 Egaleo
0 - 0 (0-0)
Panserraikos
Slovakia 3. Liga
20:00 Slovan Galanta
0 - 0 (0-0)
SKF Sered
Argentina Reserve League
20:00 Boca Juniors Reserves
0 - 0 (0-0)
Gimnasia LP Reserves
Argentina Reserve League
20:00 Fenix Reserves
0 - 0 (0-0)
JJ Urquiza Reserves
Argentina Reserve League
20:00 Ferro Carril Oeste Reserves
0 - 0 (0-0)
CA Estudiantes Caseros Reserves
Italy Serie D
20:00 Sammaurese
0 - 0 (0-0)
Mezzolara
Italy Serie D
20:00 Aglianese
0 - 0 (0-0)
AC Carpi
Italy Serie D
20:00 Scandicci
0 - 0 (0-0)
A.C. Crema 1908
Italy Serie D
20:00 Bagnolese
0 - 0 (0-0)
Forli
Italy Serie D
20:00 Lentigione
0 - 0 (0-0)
Correggese
Italy Serie D
20:00 Real Forte Querceta
0 - 0 (0-0)
ASD Fanfulla
Italy Serie D
20:00 A.C.D. Sant'Angelo
0 - 0 (0-0)
ASD Salsomaggiore
Italy Serie D
20:00 US Corticella
0 - 0 (0-0)
United Riccione
Italy Serie D
20:00 ASD Castrovillari Calcio
0 - 0 (0-0)
Acireale
Italy Serie D
20:00 US Mariglianese
0 - 0 (0-0)
ASD Licata
Italy Serie D
20:00 Citta Di S. Agata
0 - 0 (0-0)
Trapani
Italy Serie D
20:00 FC Lamezia Terme
0 - 0 (0-0)
ASD Sancataldese
Italy Serie D
20:00 Cittanova Calcio
0 - 0 (0-0)
Santa Maria Cilento
Italy Serie D
20:00 Catania SSD
0 - 0 (0-0)
Vibonese
Italy Serie D
20:00 AC Bra
0 - 0 (0-0)
Derthona
Italy Serie D
20:00 Legnano
0 - 0 (0-0)
Chisola
Italy Serie D
20:00 Ligorna
0 - 0 (0-0)
Casale
Hungary NB II
20:00 Csakvari Tk
0 - 0 (0-0)
Szentlorinc SE
Hungary NB II
20:00 MTE 1904
0 - 0 (0-0)
Budafoki MTE
Hungary NB II
20:00 Soroksar
0 - 0 (0-0)
FC Ajka
Hungary NB II
20:00 Nyiregyhaza
0 - 0 (0-0)
MTK Budapest
Slovakia 2. Liga
20:00 FK Humenne
0 - 0 (0-0)
Slavoj Trebisov
AFC Cup
20:00 Sogdiana Jizzakh
0 - 0 (0-0)
Kuala Lumpur City
Uganda Premier League
20:00 Busoga United FC
0 - 0 (0-0)
Blacks Power
Greece Amateur Cup
20:00 Diana Ilioupolis
0 - 0 (0-0)
Kalamaki
Greece Amateur Cup
20:00 Ifaistos Peristeriou
0 - 0 (0-0)
GS Kesarianis
Bosnia & Herzegovina 1st League
20:00 FK Famos Vojkovici
0 - 0 (0-0)
FK Omarska
Bosnia & Herzegovina 1st League
20:00 FK Laktasi
0 - 0 (0-0)
Slavija Sarajevo
Bosnia & Herzegovina 1st League
20:00 Zeljeznicar Banja Luka
0 - 0 (0-0)
FK Zvijezda 09
Bosnia & Herzegovina 1st League
20:00 FK Drina Zvornik
0 - 0 (0-0)
FK Podrinje
Ethiopia Premier League
20:00 Arba Minch
0 - 0 (0-0)
Ethiopian Medhin
Zambia Super League
20:00 Red Arrows FC
0 - 0 (0-0)
Buildcon FC
U19 Euro Championships Women
20:00 Norway Women U19
0 - 0 (0-0)
Malta Women U19
Italy Serie C Cup
20:00 US Fiorenzuola
0 - 0 (0-0)
Lucchese
Italy Serie C Cup
20:00 Cesena
0 - 0 (0-0)
Fermana
South Africa League Women
20:00 Vasco Da Gama RSA Women
0 - 0 (0-0)
Mamelodi Sundowns Women
Slovenia 2. SNL
20:30 Roltek DOB
0 - 0 (0-0)
NK Krka
Italy Serie C Cup
20:30 Pordenone
0 - 0 (0-0)
Imolese
Lithuania II Lyga
20:30 FK Jonava II
0 - 0 (0-0)
FK Dainava Alytus II
Croatia 2.NL
20:30 NK Opatija
0 - 0 (0-0)
NK Jadran Porec
Bahrain Premier League
20:45 Al Shabab Manama
0 - 0 (0-0)
Bahrain SC
Argentina Reserve League
21:00 Banfield Reserves
0 - 0 (0-0)
Velez Sarsfield Reserves
Argentina Reserve League
21:00 Central Cordoba SdE Reserves
0 - 0 (0-0)
CA Independiente Reserves
Argentina Reserve League
21:00 CA Tigre Reserves
0 - 0 (0-0)
Sarmiento Reserves
Argentina Reserve League
21:00 Deportivo Camioneros Reserves
0 - 0 (0-0)
Nueva Chicago Reserves
Argentina Reserve League
21:00 Sacachispas Reserves
0 - 0 (0-0)
CSD Flandria Reserves
Portugal U19 League
21:00 Sacavenense U19
0 - 0 (0-0)
Loures U19
UEFA Youth League
21:00 Omonia Nicosia U19
0 - 0 (0-0)
Crvena Zvezda U19
UEFA Youth League
21:00 Pyunik Yerevan U19
0 - 0 (0-0)
Nantes U19
UEFA Youth League
21:00 Chelsea U19
0 - 0 (0-0)
AC Milan U19
UEFA Youth League
21:00 Sevilla U19
0 - 0 (0-0)
Borussia Dortmund U19
UEFA Youth League
21:00 Man City U19
0 - 0 (0-0)
FC Copenhagen U19
UEFA Youth League
21:00 Benfica U19
0 - 0 (0-0)
PSG U19
Czech Republic 3. Ligy
21:00 Slovan Velvary
0 - 0 (0-0)
Banik Most-Sous
Womens U20 International
21:15 Argentina Women U20
0 - 0 (0-0)
Uruguay Women U20
Spain Copa Federacion
21:30 Marbella FC
0 - 0 (0-0)
Melilla
Lithuania Cup
21:30 Hegelmann Litauen
0 - 0 (0-0)
FK Panevezys
South Africa Premier
22:00 Amazulu
0 - 0 (0-0)
Richards Bay FC
Hungary NB II
22:00 Gyor Eto FC
0 - 0 (0-0)
Gyirmot SE
Mexico U20 League
22:00 Puebla U20
0 - 0 (0-0)
Atlas U20
Mexico U20 League
22:00 Unam Pumas U20
0 - 0 (0-0)
Tigres UANL U20
Cyprus Cup
22:00 AE Zakakiou
0 - 0 (0-0)
Pafos FC
Cyprus Cup
22:00 Othellos Athienou
0 - 0 (0-0)
Doxa Katokopias
Bosnia & Herzegovina 1st League
22:00 Radnik Bijeljina
0 - 0 (0-0)
FK Modrica
Finland Veikkausliiga
22:00 KuPS Kuopio
0 - 0 (0-0)
FC Haka
U19 Euro Championships Women
22:00 Slovakia Women U19
0 - 0 (0-0)
Denmark Women U19
Kuwait Division 1
22:00 Al Salibikhaet SC
0 - 0 (0-0)
Al Shabab SC
Kuwait Division 1
22:00 Khaitan
0 - 0 (0-0)
Yarmouk
Saudi Arabia Division 1
22:25 Al Kholood
0 - 0 (0-0)
Al Sahel
Iceland Premier League
22:30 IBV Vestmannaeyjar
0 - 0 (0-0)
FH Hafnarfjordur
Turkey 2 Lig Beyaz
22:30 Tarsus Idman Yurdu
0 - 0 (0-0)
Nazilli Belediyespor
Bahrain Premier League
22:30 Sitra
0 - 0 (0-0)
Al Khalidiyah
Bosnia & Herzegovina 1st League
22:30 Sutjeska Foca
0 - 0 (0-0)
FK Kozara Gradiska
Saudi Arabia Division 1
22:40 Al Orubah
0 - 0 (0-0)
Al Faisaly Harmah
Hungary NB II
23:00 Tiszakecske FC
0 - 0 (0-0)
Szeged-Csanad Grosics
Hungary NB II
23:00 BFC Siofok
0 - 0 (0-0)
Pecsi MFC
Hungary NB II
23:00 Szombathelyi Haladas
0 - 0 (0-0)
Kazincbarcikai BSC
Hungary NB II
23:00 Diosgyori VTK
0 - 0 (0-0)
Dorogi FC
Hungary NB II
23:00 Kozarmisleny SE
0 - 0 (0-0)
Bekescsabai Elore SE
Turkey 2 Lig Beyaz
23:00 24 Erzincanspor
0 - 0 (0-0)
Arnavutkoy Belediyesi
UEFA Youth League
23:00 Zaglebie Lubin U19
0 - 0 (0-0)
FC Rukh Vynnyky U19
UEFA Youth League
23:00 NK Domzale U19
0 - 0 (0-0)
Young Boys U19
UEFA Youth League
23:00 AS Trencin U19
0 - 0 (0-0)
FK Zalgiris Vilnius U19
Turkey 2 Lig Kirmizi
23:00 Fethiyespor
0 - 0 (0-0)
Ankara Demirspor
Turkey 2 Lig Kirmizi
23:00 Balikesirspor
0 - 0 (0-0)
Kirsehir Belediyespor
Turkey 2 Lig Kirmizi
23:00 Bucaspor
0 - 0 (0-0)
Sariyer
U19 Euro Championships Women
23:00 Portugal Women U19
0 - 0 (0-0)
Belgium Women U19
Italy Serie C Cup
23:00 Lecco
0 - 0 (0-0)
Juventus U23
Italy Serie C Cup
23:00 Pro Patria
0 - 0 (0-0)
Albinoleffe
Italy Serie C Cup
23:00 Piacenza
0 - 0 (0-0)
Pro Vercelli
Italy Serie C Cup
23:00 Montevarchi
0 - 0 (0-0)
Monterosi Tuscia
Italy Serie C Cup
23:00 Virtus Entella
0 - 0 (0-0)
Carrarese
Italy Serie C Cup
23:00 Siena
0 - 0 (0-0)
Pontedera
Italy Serie C Cup
23:00 Triestina
0 - 0 (0-0)
Arzignano Valchiampo
Italy Serie C Cup
23:00 Pescara
0 - 0 (0-0)
Vis Pesaro
Germany Oberliga Baden-Wuerttemberg
23:30 Rielasingen-Arlen
0 - 0 (0-0)
FC 08 Villingen
Denmark 2 Division Women
23:30 FC Damsø Women
0 - 0 (0-0)
Solrod FC Women
Bosnia & Herzegovina Premier Liga
23:45 Zrinjski Mostar
0 - 0 (0-0)
Siroki Brijeg
UEFA Champions League
23:45 FC Salzburg
0 - 0 (0-0)
Dinamo Zagreb
UEFA Champions League
23:45 RB Leipzig
0 - 0 (0-0)
Celtic
Bahrain Premier League
23:45 Budaiya
0 - 0 (0-0)
East Riffa
Germany Regionalliga South West
00:00 FSV Frankfurt
0 - 0 (0-0)
Mainz II
Argentina Reserve League
00:00 Tristan Suarez Reserves
0 - 0 (0-0)
Temperley Reserves
Italy Serie D
00:00 AC Locri
0 - 0 (0-0)
ASD San Luca
Spain Copa Federacion
00:00 Terrassa
0 - 0 (0-0)
Izarra
Guatemala Liga Nacional
00:00 CSD Solola
0 - 0 (0-0)
Nueva Concepcion
Guatemala Liga Nacional
00:00 Puerto San Jose
0 - 0 (0-0)
Catarina FC
Germany Oberliga NOFV Nord
00:00 SV Tasmania Berlin
0 - 0 (0-0)
FSV Optik Rathenow
Germany Landespokal
00:00 Pforzheim
0 - 0 (0-0)
ATSV Mutschelbach
Germany Landespokal
00:00 SG Bornheim 1945 Grun-Weiss
0 - 0 (0-0)
Wehen SV
U19 Euro Championships Women
00:00 Scotland Women U19
0 - 0 (0-0)
Spain Women U19
Qatar League 2
00:00 Al-Khor SC
0 - 0 (0-0)
Lusail
Bolivia Copa Simon Bolivar
00:00 Deportivo FATIC
0 - 0 (0-0)
Real Oruro
Saudi Arabia Division 1
00:15 Jeddah Club
0 - 0 (0-0)
Al Ahli Jeddah
South Africa Premier
00:30 Moroka Swallows
0 - 0 (0-0)
Kaizer Chiefs
Spain Copa Federacion
00:30 Real Unión
0 - 0 (0-0)
Illueca
Spain Copa Federacion
00:30 Villarrubia CF
0 - 0 (0-0)
Platges de Calvia
Switzerland 1.Liga Promotion
01:00 FC Bulle
0 - 0 (0-0)
Etoile Carouge
Brazilian Matches
01:00 Campo Grande CE
0 - 0 (0-0)
Itarema EC
Brazilian Matches
01:00 Uniao CE
0 - 0 (0-0)
Terra e Mar
Brazilian Matches
01:00 Crateus
0 - 0 (0-0)
Pacatuba
Argentina Reserve League
01:00 Deportivo Moron Reserves
0 - 0 (0-0)
Almirante Brown Reserves
Spain Copa Federacion
01:00 Panaderia Pulido
0 - 0 (0-0)
RSD Alcala
Spain Copa Federacion
01:00 UD Alzira
0 - 0 (0-0)
Mar Menor
UEFA Youth League
01:00 Hibernian U19
0 - 0 (0-0)
Molde U19
Brazil U20 League
01:00 Barra FC U20
0 - 0 (0-0)
Chapecoense U20
Brazil U20 League
01:00 Ceara U20
0 - 0 (0-0)
Pague Menos U20
Brazil U20 League
01:00 Fortaleza U20
0 - 0 (0-0)
Floresta EC U20
Brazil U20 League
01:00 Desportiva Alianca U20
0 - 0 (0-0)
CSA U20
Switzerland 1.Liga Classic
01:00 SV Hongg
0 - 0 (0-0)
USV Eschen-Mauren
Brazil U20 Cup
01:00 Nautico Capibaribe U20
0 - 0 (0-0)
Ceara U20
Brazil U20 Cup
01:00 Audax RJ U20
0 - 0 (0-0)
Botafogo U20
Brazil U20 Cup
01:00 Resende U20
0 - 0 (0-0)
Madureira U20
Brazil Copa Rio
01:00 Portuguesa RJ
0 - 0 (0-0)
Goncalense
Faroe Islands Cup
01:00 HB Torshavn
0 - 0 (0-0)
Vikingur Gota
Brazil Campeonato Sergipano A2
01:00 Socorrense
0 - 0 (0-0)
Barra dos Coqueiros SE
Brazil Campeonato Sergipano A2
01:00 Amadense EC
0 - 0 (0-0)
Rosario Central Sergipe
Brazil Campeonato Pernambucano A2
01:00 Centro Limoeirense
0 - 0 (0-0)
ADJG Jaguar
Brazil Campeonato Pernambucano A2
01:00 Ipojuca AC
0 - 0 (0-0)
Ferroviario do Cabo
Brazil Campeonato Carioca B2
01:00 Buzios
0 - 0 (0-0)
Campos AA
Brazil Campeonato Carioca B2
01:00 Barra Mansa FC
0 - 0 (0-0)
Goytacaz FC
Netherlands Tweede Divisie
01:00 Katwijk
0 - 0 (0-0)
OFC Oostzaan
Netherlands Tweede Divisie
01:00 HHC Hardenberg
0 - 0 (0-0)
AFC
Netherlands Tweede Divisie
01:00 Sparta Rotterdam Reserves
0 - 0 (0-0)
Scheveningen
Netherlands Tweede Divisie
01:00 Rijnsburgse Boys
0 - 0 (0-0)
De Treffers
Netherlands Derde Divisie
01:00 Urk
0 - 0 (0-0)
VV Dovo
Netherlands Derde Divisie
01:00 SV Oss '20
0 - 0 (0-0)
HSC '21
Netherlands Derde Divisie
01:00 VV UNA
0 - 0 (0-0)
VV Gemert
Italy Serie D
01:30 Prato
0 - 0 (0-0)
Pistoiese
Spain Copa Federacion
01:30 CD Arenteiro
0 - 0 (0-0)
Zamora CF
Spain Copa Federacion
01:30 CD San Roque de Lepe
0 - 0 (0-0)
Moralo
Guatemala Liga Nacional
01:30 Coatepecano IB
0 - 0 (0-0)
San Juan FC
England Southern League Division One
01:30 Willand Rovers
0 - 0 (0-0)
Lymington Town
England Championship
01:45 Burnley
0 - 0 (0-0)
Stoke
England Championship
01:45 Hull
0 - 0 (0-0)
Wigan
England Championship
01:45 Middlesbrough
0 - 0 (0-0)
Birmingham
England Championship
01:45 Rotherham
0 - 0 (0-0)
Millwall
England Championship
01:45 Watford
0 - 0 (0-0)
Swansea
Northern Ireland Reserve League
01:45 Cliftonville Reserves
0 - 0 (0-0)
Linfield Reserves
San Marino Cup
01:45 AC Juvenes Dogana
0 - 0 (0-0)
SP Cailungo
San Marino Cup
01:45 SS San Giovanni
0 - 0 (0-0)
SS Folgore/Falciano
San Marino Cup
01:45 SC Faetano
0 - 0 (0-0)
SS Murata
San Marino Cup
01:45 Tre Penne
0 - 0 (0-0)
SS Pennarossa
Scotland Premiership
01:45 Kilmarnock
0 - 0 (0-0)
St Johnstone
Scotland League One
01:45 FC Edinburgh
0 - 0 (0-0)
Peterhead
Isthmian Cup
01:45 Grays Athletic
0 - 0 (0-0)
Tilbury
Scotland Lowland League
01:45 Cumbernauld Colts
0 - 0 (0-0)
Gretna FC 2008
Scotland Lowland League
01:45 Hearts B
0 - 0 (0-0)
Tranent Juniors
Northern Ireland Premier League Women
01:45 Derry City Women
0 - 0 (0-0)
Crusaders Strikers Women
England Southern League Division One
01:45 Biggleswade
0 - 0 (0-0)
Cirencester
England Isthmian Premier Division
01:45 Corinthian Casuals
0 - 0 (0-0)
Cray Wanderers
Republic of Ireland Munster Senior League
01:45 Rockmount
0 - 0 (0-0)
Carrigaline United
England FA Cup Qualification
01:45 Bury AFC
0 - 0 (0-0)
Clitheroe
England Championship
02:00 Preston
0 - 0 (0-0)
West Brom
UEFA Champions League
02:00 Chelsea
0 - 0 (0-0)
AC Milan
UEFA Champions League
02:00 Real Madrid
0 - 0 (0-0)
Shakhtar Donetsk
UEFA Champions League
02:00 Man City
0 - 0 (0-0)
FC Copenhagen
UEFA Champions League
02:00 Sevilla
0 - 0 (0-0)
Borussia Dortmund
UEFA Champions League
02:00 Juventus
0 - 0 (0-0)
Maccabi Haifa
UEFA Champions League
02:00 Benfica
0 - 0 (0-0)
PSG
Scotland Highland League
02:00 Clachnacuddin
0 - 0 (0-0)
Buckie Thistle
Scotland Highland League
02:00 Turriff United
0 - 0 (0-0)
Fraserburgh
Northern Ireland Premier League Women
02:00 Glentoran Belfast United LFC Women
0 - 0 (0-0)
Mid Ulster Women
Colombia U19 Championship
02:00 Llaneros FC U19
0 - 0 (0-0)
Fortaleza U19
Italy Serie C Cup
02:00 Olbia
0 - 0 (0-0)
Torres
Uruguay Cup
02:00 Torque
0 - 0 (0-0)
Club Atletico Progreso
Bolivia Copa Simon Bolivar
02:00 Deportivo Ju Va
0 - 0 (0-0)
Deportivo Cerveceria
Bolivia Copa Simon Bolivar
02:00 Stormers Sporting Club
0 - 0 (0-0)
Escuela Enrique Happ
Iceland Premier League
02:15 Vikingur Reykjavik
0 - 0 (0-0)
Valur Reykjavik
USA NISA
02:30 Michigan Stars
0 - 0 (0-0)
Albion San Diego
Argentina Liga Profesional
02:30 Colon
0 - 0 (0-0)
Patronato Parana
Peru Primera Division
03:00 AD Tarma
0 - 0 (0-0)
FBC Melgar
Ecuador Primera B
03:00 Atletico Santo Domingo
0 - 0 (0-0)
Imbabura
Ecuador Primera B
03:00 Independiente Juniors
0 - 0 (0-0)
Club Atletico Libertad
Brazilian Matches
03:30 Cruzeiro Women
0 - 0 (0-0)
Araguari AC Women
Peru Primera Division
03:30 Ayacucho FC
0 - 0 (0-0)
Sporting Cristal
Paraguay Division Profesional
03:30 General Caballero JLM
0 - 0 (0-0)
Guairena FC
Guatemala Liga Nacional
04:00 Chimaltenango FC
0 - 0 (0-0)
CSD Comunicaciones II
Guatemala Liga Nacional
04:00 Deportivo Sanarate FC
0 - 0 (0-0)
San Benito FC
Venezuela Primera Division
04:00 Metropolitanos FC
0 - 0 (0-0)
Carabobo
Brazil Campeonato Paulista U20
04:00 Sao Paulo SP U20
0 - 0 (0-0)
Ponte Preta SP U20
El Salvador Apertura
04:30 Once Deportivo de Ahuachapán
0 - 0 (0-0)
AD Isidro Metapan
Brazil Serie A
05:00 Bragantino
0 - 0 (0-0)
Cuiaba
Brazil Serie A
05:00 Ceara
0 - 0 (0-0)
Goias
Brazil Serie A
05:00 Atletico Goianiense
0 - 0 (0-0)
Fluminense
Bolivia Clausura
05:00 Real Tomayapo
0 - 0 (0-0)
Always Ready
Brazil Copa Gaucho
05:00 Sao Luiz
0 - 0 (0-0)
Gramadense
Brazil Copa Gaucho
05:00 Guarani de Venancio Aires
0 - 0 (0-0)
Monsoon FC
Brazil Copa Rio
05:00 Volta Redonda
0 - 0 (0-0)
Americano RJ
Mexico Liga de Expansion
05:00 Alacranes de Durango
0 - 0 (0-0)
Atletico Morelia
Argentina Liga Profesional
05:00 Defensa y Justicia
0 - 0 (0-0)
Racing Club
Argentina Liga Profesional
05:00 Atlético Tucumán
0 - 0 (0-0)
CA Platense
Brazil Serie A
05:30 Athletico Paranaense
0 - 0 (0-0)
Fortaleza FC
Brazil Gaucho Women
05:30 SC Internacional Women
0 - 0 (0-0)
Gremio Women
Beach Soccer - 36 mins play
05:55 Argentina Beach
0 - 0 (0-0)
Uruguay Beach
Paraguay Division Profesional
06:00 Cerro Porteno
0 - 0 (0-0)
Sportivo Ameliano
Paraguay Division Profesional
06:00 Olimpia Asuncion
0 - 0 (0-0)
Tacuary
Brazil U20 League
06:00 Cruzeiro Arapiraca U20
0 - 0 (0-0)
Zumbi EC U20
Brazil Copa Gaucho
06:00 Guarany de Bage
0 - 0 (0-0)
Gremio Porto Alegre B
Canada Premier League
06:00 Forge FC
0 - 0 (0-0)
Pacific FC
Brazil Campeonato Potiguar 2
06:00 Baraunas
0 - 0 (0-0)
Parnamirim SC
Venezuela Primera Division
06:15 Zamora
0 - 0 (0-0)
Monagas
Bolivia Clausura
06:30 Club Aurora
0 - 0 (0-0)
The Strongest
USA USL Championship
06:30 Louisville City FC
0 - 0 (0-0)
Detroit City FC
USA MLS
07:00 Inter Miami CF
0 - 0 (0-0)
Orlando City SC
Ecuador Primera B
07:00 Buhos ULVR
0 - 0 (0-0)
Chacaritas SC
Guatemala Liga Nacional
07:00 Mictlán
0 - 0 (0-0)
Deportivo Barberena
Guatemala Liga Nacional
07:00 Aurora
0 - 0 (0-0)
Zacapa Tellioz
USA USL Championship
07:00 Memphis 901 FC
0 - 0 (0-0)
Rio Grande Valley FC Toros
Mexico Liga de Expansion
07:05 Oaxaca
0 - 0 (0-0)
Raya2 Expansion
Brazil Serie B
07:30 Cruzeiro
0 - 0 (0-0)
Ituano
Brazil Serie A
07:30 Flamengo
0 - 0 (0-0)
Internacional
Brazil Serie A
07:30 Santos
0 - 0 (0-0)
Atletico Mineiro
Colombia Primera A
07:30 Independiente Santa Fe
0 - 0 (0-0)
Millonarios
Bolivia Clausura
07:30 Oriente Petrolero
0 - 0 (0-0)
Real Santa Cruz
Argentina Liga Profesional
07:30 River Plate
0 - 0 (0-0)
Estudiantes LP
Argentina Liga Profesional
07:30 CA Independiente
0 - 0 (0-0)
Central Cordoba SdE
Peru Primera Division
08:00 Universitario de Deportes
0 - 0 (0-0)
Carlos Mannucci
CONCACAF League
08:00 Motagua
0 - 0 (0-0)
CD Olimpia
USA USL Championship
08:00 El Paso Locomotive FC
0 - 0 (0-0)
Colorado Switchbacks FC
Guatemala Liga Nacional
09:00 Marquense
0 - 0 (0-0)
Suchitepequez
USA USL League One
09:00 FC Tucson
0 - 0 (0-0)
Fuego FC
USA NISA
09:00 California Utd Strikers
0 - 0 (0-0)
Maryland Bobcats FC
Mexico Liga de Expansion
09:05 Correcaminos
0 - 0 (0-0)
Club Atletico La Paz

Soi kèo phạt góc là gì?

Soi kèo phạt góc hay kèo Coners là thể loại kèo rất được ưa chuộng hiện tại.

Hiểu đơn giản thì kèo phạt góc là loại kèo mà người chơi sẽ đưa ra dự đoán xem trận đấu đó có bao nhiêu quả phạt góc.

Vậy, như thế nào thì được tính là một quả phạt góc? Để được coi là một quả phạt góc thì nó cần có đủ các yếu tố sau:

  • Đường đi của bóng: Quả bóng đá đã hoàn toàn vượt qua đường biên ngang trên sân bóng, nằm ở phía ngoài khung cầu môn. 
  • Vị trí bóng: Quả bóng có thể nằm ở trên mặt đất hoặc đang ở trên không. 
  • Người chạm vào bóng cuối cùng: Cầu thủ của đội đối thủ (kể cả là thủ môn). 

Do đó, Soi kèo phạt góc chính là tính toán, phân tích và đưa ra những cơ sở để dự đoán về số phạt góc trong một trận bóng.

Đặc biệt, với loại kèo phạt góc này thì kết quả tỉ số trận đấu thắng hay thua không quan trọng. Cái quan trọng ở đây là người chơi hãy tập trung vào số quả phạt góc sẽ xảy ra trong trận đấu đó mà thôi.

Xem thêm: Kèo Xiên - Kèo Thơm Hôm Nay

Chuyên mục Kèo phạt góc của Soikeoso có những thông tin gì?

Chuyên mục Soi kèo phạt góc trực tuyến của Soikeoso được đánh giá là một chuyên mục đặc biệt.

Đây là nơi cung cấp đầy đủ những thông tin liên quan tới soi kèo phạt góc, kèo góc tài xỉu trực tuyến của các trận đấu nổi bật nhất diễn ra trong ngày. Chuyên gia sẽ cập nhật tin phạt góc liên tục 24/7 vào 365 ngày. Chi tiết bao gồm:

Cập nhật tin nhận định, soi kèo phạt góc hôm nay Nhanh & Mới nhất

- Cập nhật tin tức soi kèo phạt góc hôm nay đầy đủ và chi tiết nhất gồm: Soi kèo, dự đoán tỷ lệ phạt góc chính xác nhất ở tất cả các giải đấu trên thế giới như: Ngoại Hạng Anh (Premier League 2022), Cúp C1, Cúp C2, La Liga, Bundesliga, … Hay các giải đấu trong nước như: Soi kèo phạt góc V League, U23 Việt Nam,...

- Soi kèo phạt góc hôm nay: Thống kê tỷ lệ tài xỉu góc, soi kèo phạt góc bóng đá. Phân tích tỷ số phạt góc hiệp 1, hiệp 2, kết quả phạt góc World Cup, kết quả phạt góc Euro,…đầy đủ.

- Các chuyên gia tại chuyên mục sẽ phân tích, nhận định đầy đủ và chi tiết các loại tỷ lệ kèo phạt góc bóng đá phổ biến hiện nay. Dự đoán kèo phạt góc ngon ăn nhất hôm nay.  Cùng những thông tin dẫn tới khả năng xuất hiện số lượng góc tăng hay giảm sẽ xảy ra trong trận đấu một cách bài bản gửi tới quý độc giả.

Kèo phạt góc và soi kèo phạt góc tại Soikeoso

Bảng thống kê Kết quả tỷ số phạt góc trực tuyến đêm nay chính xác

Nơi cung cấp chi tiết nhất những tỷ lệ kèo bóng đá Malaysia nhà cái phạt góc, kết quả tỷ số số phạt góc nhanh nhất và chính xác nhất tại Soikeoso.com.

Bảng tính chi tiết sẽ bao gồm:

  • Giải đấu: Tên giải đấu
  • Thời gian: Thời gian diễn ra trận đấu.
  • Biểu tượng đồng hồ: Thời gian thực của trận đấu
  • Đội nhà: Đội chủ nhà trong trận đấu này.
  • Đội khách: Đội làm khách trong trận đấu này.
  • Tỷ số phạt góc: Số lượng phạt góc của hai đội, cột số nằm ở bên nào thì là số lượng quả phạt góc của đội đó.

Mọi thông số, dữ liệu như lịch thi đấu hay kết quả phạt góc đêm nay đều được hệ thống tự động hóa hiện đại của chúng tôi đưa ra. Người xem có thể hoàn toàn yên tâm về độ chính xác cũng như sự nhanh chóng của nó.

Cách đọc bảng thống kê kết quả phạt góc hôm nay

Anh em hãy quan sát xem trong bảng tỷ lệ, cột tỷ số phạt góc là bao nhiêu. Chẳng hạn cuộc đối đầu giữa A vs B có tỷ số phạt góc là 4 – 4 thì có nghĩa là Đội chủ nhà A đã có 4 quả phạt góc, đội khách B cũng có 4 quả phạt góc.

Kết hợp cùng thời gian thực của trận đấu để theo dõi, càng về cuối trận thì số lượng góc càng xuất hiện nhiều.

Làm thế nào để chơi kèo phạt góc?

Thông thường trong một trận đấu thì số lượng các quả phạt góc là không cố định vì còn tùy thuộc vào thế trận cũng như khả năng tấn công của hai đội. Để có thể chơi tốt kèo phạt góc này thì anh em cần nắm một số cách chơi cơ bản sau:

Kèo tài xỉu phạt góc toàn trận

Cách chơi giống với kèo tài xỉu bóng đá, chỉ khác là ở đây dự đoán số lượng phạt góc trong trận là Tài (nhiều hơn) hay Xỉu (ít hơn) so với tỷ lệ nhà cái đưa ra.

Hướng dẫn chơi kèo phạt góc

Kèo chấp phạt góc cả trận

Cách đọc tương tự với kèo châu Á, chủ yếu dựa vào tỷ lệ kèo chấp được nhà cái đưa ra và tiến hành phân tích trận đấu.

Kèo phạt góc 1x2

Cách chơi tương tự như khi đánh kèo châu Âu, chỉ cần chọn ra đội thắng, đội thua hay hòa kèo đối với các tình huống phạt góc.

Kèo phạt góc chẵn lẽ

Người chơi chỉ cần quan tâm tới tổng số lượng các quả phạt góc trong trận là chẵn hay lẻ để đặt cược là xong.

Kèo phạt góc đầu tiên

Cách chơi sẽ là đưa ra dự đoán xem đội nào sẽ có được quả phạt góc đầu tiên của trận đấu.

Kèo phạt góc cuối cùng

Tương tự với kèo phạt góc đầu tiên thì cách chơi cũng sẽ là đưa dự đoán xem đâu là kèo phạt góc cuối cùng của trận đấu.

Kèo phạt góc kế tiếp

Anh em sẽ theo dõi trận đấu và đặt cược xem đội bóng nào sẽ thực hiện quả phạt góc kế tiếp.

Kèo không có phạt góc

Thể loại đặt cược đặc biệt khi người chơi sẽ xuống tiền cho kèo không xuất hiện quả phạt góc nào trong cả trận. Dù vậy mức độ của kèo này là cực khó trúng dù rằng tỷ lệ ăn là tương đối cao.

Kết luận

Kèo phạt góc là một loại kèo cực kỳ phổ biến và thường xuất hiện trong các trận đấu, bảng tỷ lệ cược. Vậy nên người chơi khi tham gia cần phải nắm vững một số kinh nghiệm sau:

  • Đặc biệt chú ý trong khoảng thời gian từ phút thứ 8 đến phút thứ 10 của trận đấu vì đây khoảng thời gian nhà cái đưa ra và chốt tỷ lệ kèo phạt góc đầu tiên. Hiểu đơn giản thì chốt xem đội nào được hưởng phạt góc trước. Kèo này tỷ lệ ăn 50/50 nên cân nhắc trước khi tham gia.
  • Có thể đặt tài phạt góc đầu hiệp 2 nếu như hiệp 1 xuất hiện nhiều các tình huống phạt góc.
  • Hai đội có lối chơi phòng ngự đối đầu thì ưu tiên đặt Xỉu kèo góc.
  • Hiệp 1 có ít các quả phạt góc thì ưu tiên đánh tài phạt góc hiệp 2.

Trên đây Soikeoso vừa gửi tới anh em những thông tin cần thiết nhất về kết quả phạt góc, soi kèo phạt góc tối nay và cách đánh kèo phạt góc. Anh em có thể tham gia ngay và luôn kèo này tại Soi Kèo Số cùng rất nhiều thể loại hấp dẫn khác nhé.